Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w22 March ojú ìwé 26-31 Ẹ̀yin Alàgbà, Ẹ Máa Fara Wé Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù “Ẹ Ní Ẹ̀mí Ìkanisí Fún Àwọn Tí Ń Ṣiṣẹ́ Kára Láàárín Yín” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Àwọn Alàgbà Jẹ́ ‘Alábàáṣiṣẹ́pọ̀ Fún Ìdùnnú Wa’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Bá A Ṣe Ṣètò Ìjọ Kristẹni Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Báwo Ni Àwọn Alàgbà Ṣe Ń Ran Ìjọ Lọ́wọ́? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? “Pe Àwọn Alàgbà” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025 Ran Àwọn Ará Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Fara Dà Á Nígbà Ìṣòro Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 “Ẹ Máa Ṣe Olùṣọ́ Àgùntàn Agbo Ọlọ́run Tí Ń bẹ Lábẹ́ Àbójútó Yín” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011