ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́

ijwbv àpilẹ̀kọ 44 Nọ́ńbà 6:24-26—“Kí OLÚWA Bùkún Un Yín Kí Ó sì Pa Yín Mọ́”

  • Ẹ Fi Ìdúróṣinṣin Tẹrí Ba Fún Ọlá Àṣẹ Ọlọ́run
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002
  • Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Númérì
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004
  • Onídàájọ́ Tó Máa Ń Ṣohun Tó Tọ́ Nígbà Gbogbo
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Òwe 16:3—“Fi Gbogbo Àdáwọ́lé Rẹ lé OLUWA Lọ́wọ́”
    Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì
  • Ẹ Jẹ Ki “Alaafia Ọlọrun” Maa Daabobo Ọkan-aya Yin
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991
  • Àìsáyà 26:3—“Ìwọ Yóò Pa Á Mọ́ Ní Àlàáfíà Pípé Ọkàn Ẹni Tí Ó Dúró Ṣinṣin”
    Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì
  • Bù Kún Ìpéjọ Wa
    Kọrin sí Jèhófà
Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́