ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Rúùtù 4:12
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 12 Kí ọmọ tí Jèhófà yóò fún ọ látọ̀dọ̀ obìnrin yìí+ mú kí ilé rẹ dà bí ilé Pérésì,+ tí Támárì bí fún Júdà.”

  • Mátíù 1:2-6
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  2 Ábúráhámù bí Ísákì;+

      Ísákì bí Jékọ́bù;+

      Jékọ́bù bí Júdà+ àti àwọn arákùnrin rẹ̀;

       3 Támárì bí Pérésì àti Síírà+ fún Júdà;

      Pérésì bí Hésírónì;+

      Hésírónì bí Rámù;+

       4 Rámù bí Ámínádábù;

      Ámínádábù bí Náṣónì;+

      Náṣónì bí Sálímọ́nì;

       5 Ráhábù+ bí Bóásì fún Sálímọ́nì;

      Rúùtù bí Óbédì fún Bóásì;+

      Óbédì bí Jésè;+

       6 Jésè bí Dáfídì+ ọba.

      Ìyàwó Ùráyà bí Sólómọ́nì+ fún Dáfídì;

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́