ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 37:35
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 35 Mo ti rí ìkà ẹ̀dá tó jẹ́ olubi

      Tó ń tẹ́ rẹrẹ bí igi tó gbẹ̀rẹ̀gẹ̀jigẹ̀ ní ilẹ̀ tó dàgbà sí.+

  • Sáàmù 37:38
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 38 Àmọ́ a ó pa gbogbo àwọn ẹlẹ́ṣẹ̀ rẹ́,

      Ìparun ló sì ń dúró de àwọn ẹni burúkú ní ọjọ́ ọ̀la.+

  • Jeremáyà 12:1-3
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 12 Olódodo ni ọ́, Jèhófà,+ nígbà tí mo gbé ẹjọ́ mi wá sọ́dọ̀ rẹ,

      Nígbà tí mo sọ nípa ìdájọ́ òdodo fún ọ.

      Àmọ́ kí nìdí tí ọ̀nà àwọn ẹni burúkú fi ń yọrí sí rere,+

      Kí sì nìdí tí ọkàn àwọn oníbékebèke fi balẹ̀?

       2 O gbìn wọ́n, wọ́n sì ti ta gbòǹgbò.

      Wọ́n ti dàgbà, wọ́n sì ti so èso.

      O wà lórí ètè wọn, ṣùgbọ́n èrò inú wọn* jìnnà sí ọ.+

       3 Àmọ́, o mọ̀ mí dáadáa, Jèhófà,+ o sì rí mi;

      O ti yẹ ọkàn mi wò, o sì rí i pé tìrẹ ni mò ń ṣe.+

      Mú wọn bí àgùntàn tí wọ́n fẹ́ lọ pa,

      Kí o sì yà wọ́n sọ́tọ̀ fún ọjọ́ pípa.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́