ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Àìsáyà 11:10
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 10 Ní ọjọ́ yẹn, gbòǹgbò Jésè+ máa dúró bí àmì* fún àwọn èèyàn.+

      Ọ̀dọ̀ rẹ̀ ni àwọn orílẹ̀-èdè máa yíjú sí fún ìtọ́sọ́nà,*+

      Ibi ìsinmi rẹ̀ sì máa di ológo.

  • Àìsáyà 42:1-4
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 42 Wò ó! Ìránṣẹ́ mi,+ tí mò ń tì lẹ́yìn!

      Àyànfẹ́ mi,+ ẹni tí mo* tẹ́wọ́ gbà!+

      Mo ti fi ẹ̀mí mi sínú rẹ̀;+

      Ó máa mú ìdájọ́ òdodo wá fún àwọn orílẹ̀-èdè.+

       2 Kò ní ké jáde tàbí kó gbé ohùn rẹ̀ sókè,

      Kò sì ní jẹ́ ká gbọ́ ohùn rẹ̀ lójú ọ̀nà.+

       3 Kò ní ṣẹ́ esùsú* kankan tó ti fọ́,

      Kò sì ní pa òwú àtùpà kankan tó ń jó lọ́úlọ́ú tí wọ́n fi ọ̀gbọ̀ ṣe.+

      Ó máa fi òótọ́ ṣe ìdájọ́ òdodo.+

       4 Kò ní rẹ̀ ẹ́, a ò sì ní tẹ̀ ẹ́ rẹ́ títí ó fi máa fìdí ìdájọ́ òdodo múlẹ̀ ní ayé;+

      Àwọn erékùṣù sì ń dúró de òfin* rẹ̀.

  • Ìṣe 4:12
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 12 Yàtọ̀ síyẹn, kò sí ìgbàlà lọ́dọ̀ ẹlòmíì, nítorí kò sí orúkọ míì+ lábẹ́ ọ̀run tí a fún àwọn èèyàn tí a lè tipasẹ̀ rẹ̀ rí ìgbàlà.”+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́