ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w15 1/15 ojú ìwé 1-2
  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015
  • Ìsọ̀rí
  • Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015
w15 1/15 ojú ìwé 1-2

Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

January 15, 2015

© 2015 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania

Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́

MARCH 2-8, 2015

Fi Ọpẹ́ Fún Jèhófà Kí O sì Gba Ìbùkún

OJÚ ÌWÉ 8 • ORIN: 2, 75

MARCH 9-15, 2015

Ìdí Tí A Fi Ń Lọ Síbi Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa

OJÚ ÌWÉ 13 • ORIN: 8, 109

MARCH 16-22, 2015

Bí Tọkọtaya Ṣe Lè Ṣera Wọn Lọ́kan Kí Wọ́n sì Láyọ̀

OJÚ ÌWÉ 18 • ORIN: 36, 51

MARCH 23-29, 2015

Jẹ́ Kí Jèhófà Dáàbò Bo Ìgbéyàwó Rẹ Kó sì Fún Un Lókun

OJÚ ÌWÉ 23 • ORIN: 87, 50

MARCH 30, 2015–APRIL 5, 2015

Ǹjẹ́ Ìfẹ́ Àárín Tọkọtaya Lè Wà Pẹ́ Títí?

OJÚ ÌWÉ 28 • ORIN: 72, 63

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́

▪ Fi Ọpẹ́ Fún Jèhófà Kí O sì Gba Ìbùkún

A lè fi hàn pé a moore ká sì máa ṣe bẹ́ẹ̀ nìṣó tá a bá ń ṣàṣàrò lórí àwọn ohun tí Jèhófà ti ṣe fún wa tá a sì ń dúpẹ́ lọ́wọ́ rẹ̀. Tá a bá ń dúpẹ́, a ò ní ya aláìmoore, àá sì lè fara da àwọn àdánwò tá a bá dojú kọ. Ẹsẹ Ìwé Mímọ́ wa ti ọdún 2015 máa jẹ́ kí èyí máa ró gbọnmọgbọnmọ lọ́kàn wa jálẹ̀ ọdún yìí.

▪ Ìdí Tí A Fi Ń Lọ Síbi Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa

Àpilẹ̀kọ yìí sọ ìdí pàtàkì tá a fi gbọ́dọ̀ máa ṣe Ìrántí Ikú Kristi. Ó sọ ohun tí búrẹ́dì àti wáìnì tí à ń lò nígbà Ìrántí Ikú Kristi ń ṣàpẹẹrẹ, ó sì jẹ́ ká mọ bí ẹnì kan ṣe lè mọ̀ bóyá ó yẹ kí òun jẹ àwọn ohun ìṣàpẹẹrẹ náà tàbí kò yẹ. Àpilẹ̀kọ yìí tún máa jẹ́ kí ẹnì kọ̀ọ̀kan wa mọ bá a ṣe lè múra sílẹ̀ de Oúnjẹ Alẹ́ Olúwa.

▪ Bí Tọkọtaya Ṣe Lè Ṣera Wọn Lọ́kan Kí Wọ́n sì Láyọ̀

▪ Jẹ́ Kí Jèhófà Dáàbò Bo Ìgbéyàwó Rẹ Kó sì Fún Un Lókun

Ìdẹwò àti ìṣòro túbọ̀ ń dojú kọ àwọn tọkọtaya. Àmọ́ lọ́lá Jèhófà, wọ́n lè ṣera wọn lọ́kan, kí wọ́n sì láyọ̀. Àpilẹ̀kọ àkọ́kọ́ sọ ohun márùn-ún ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ tá a lè pè ní búlọ́ọ̀kù tẹ̀mí tó máa mú kí tọkọtaya ṣe ara wọn lọ́kan kí ìgbéyàwó wọn lè wà pẹ́ títí. Àá tún jíròrò ohun tá a lè fi wé sìmẹ́ǹtì tó máa mú kí àárín tọkọtaya túbọ̀ gún régé. Àpilẹ̀kọ kejì dá lórí bí tọkọtaya ṣe lè dáàbò bo ìgbéyàwó wọn.

▪ Ǹjẹ́ Ìfẹ́ Àárín Tọkọtaya Lè Wà Pẹ́ Títí?

Báwo ló ṣe máa ń rí tí ọkùnrin àti obìnrin kan bá ní ìfẹ́ tòótọ́ láàárín ara wọn? Ǹjẹ́ ó ṣeé ṣe kí ìfẹ́ wà pẹ́ títí? Báwo ni tọkọtaya ṣe lè fi irú ìfẹ́ yìí hàn síra wọn? Jẹ́ ká wo ohun tí Orin Sólómọ́nì kọ́ wa nípa ìfẹ́ tó lè wà pẹ́ títí.

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ

3 Wọ́n Yọ̀ǹda Ara Wọn Tinútinú—Ní New York

ÀWÒRÁN IWÁJÚ ÌWÉ: Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan gbé Bíbélì lọ́wọ́ ó ń wàásù fún ẹnì kan ní abúlé tó rẹwà tí wọ́n ń pè ní Grindelwald, Òkè Bernese ló wà lẹ́yìn ilé tí yìnyín bò mọ́lẹ̀ yẹn

SWITZERLAND

IYE ÈÈYÀN

7,876,000

IYE AKÉDE

18,646

ÀWỌN TÓ WÁ SÍBI ÌRÁNTÍ IKÚ KRISTI LỌ́DÚN (2013)

31,980

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́