ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • km 3/13 ojú ìwé 8
  • Àwọn Kókó Inú Ìròyìn Iṣẹ́ Ìsìn

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Kókó Inú Ìròyìn Iṣẹ́ Ìsìn
  • Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2013
Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2013
km 3/13 ojú ìwé 8

Àwọn Kókó Inú Ìròyìn Iṣẹ́ Ìsìn

Lóṣù August ọdún 2012, iye aṣáájú-ọ̀nà déédéé tó ròyìn jẹ́ 34,383. A ò tíì ní iye aṣáájú-ọ̀nà tó pọ̀ tó bẹ́ẹ̀ rí lórílẹ̀-èdè yìí. Èyí fi 1,144 ju iye aṣáájú-ọ̀nà tó ròyìn lọ́dún 2011 lọ. Inú wa tún dùn pé iye ìwé tá a fi sóde àti iye ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì wa tún pọ̀ ju ti tẹ́lẹ̀ lọ. Iye ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì wa fi 62,441 ju ti oṣù August, ọdún 2011 lọ. A dúpẹ́ gidigidi lọ́wọ́ Jèhófà pé ó ń bù kún ìsapá wa! Ẹ jẹ́ ká máa bá iṣẹ́ rere wa nìṣò. Ká jẹ́ kí ọwọ́ wa túbọ̀ máa “dí jọjọ pẹ̀lú ọ̀rọ̀ náà.”—Ìṣe 18:5.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́