ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 May ojú ìwé 5
  • “Ìfẹ́ . . . Máa Ń Retí Ohun Gbogbo”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Ìfẹ́ . . . Máa Ń Retí Ohun Gbogbo”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Àwọn Ìránṣẹ́ Jèhófà Tó Jẹ́ Adúróṣinṣin
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2016
  • ‘Ẹ Máa Rìn Nínú Ìfẹ́’
    Sún Mọ́ Jèhófà
  • “Ìfẹ́ . . . Kì Í Gbéra Ga”
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ní Ìrètí Nínú Jèhófà Kó o Sì Jẹ́ Onígboyà
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 May ojú ìwé 5

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

“Ìfẹ́ . . . Máa Ń Retí Ohun Gbogbo”

Ìfẹ́ tí kì í yẹ̀ tá a ní sáwọn ará wa máa ń jẹ́ ká gbà pé wọ́n máa ṣe ìpinnu tó tọ́. (1Kọ 13:4, 7) Bí àpẹẹrẹ, tí arákùnrin kan bá dẹ́ṣẹ̀, tí àwọn alàgbà sì bá a wí, a máa ń retí pé ó máa gba ìbáwí náà, á sì ṣe ìyípadà tó yẹ. A tún máa ń ṣe sùúrù pẹ̀lú àwọn tí ìgbàgbọ́ wọn ò fi bẹ́ẹ̀ lágbára, a sì máa ń sapá láti ràn wọ́n lọ́wọ́. (Ro 15:1) Tí ẹnì kan bá fi ètò Ọlọ́run sílẹ̀, a máa ń nírètí pé ọjọ́ kan ń bọ̀ tó máa pa dà sọ́dọ̀ Jèhófà.​—Lk 15:17, 18.

Ẹ WO FÍDÍÒ NÁÀ MÁ GBÀGBÉ OHUN TÍ ÌFẸ́ MÁA Ń ṢE​—Ó MÁA Ń RETÍ OHUN GBOGBO, KẸ́ Ẹ SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Kí ni Ábínérì ṣe?

  • Ojú wo ni Dáfídì fi wo ohun tí Ábínérì béèrè, àmọ́ kí ni Jóábù ṣe?

  • Kí nìdí tó fi yẹ ká nírètí pé àwọn ará wa máa ṣe ohun tó dáa?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́