ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 September ojú ìwé 7
  • Jẹ́ Kó Dá Ẹ Lójú Pé O Lè Fara Da Ìṣòro Àìlówó Lọ́wọ́

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jẹ́ Kó Dá Ẹ Lójú Pé O Lè Fara Da Ìṣòro Àìlówó Lọ́wọ́
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Rẹ, Ó sì Mọyì Ẹ Gan-an!
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020
  • Máa Fi Ìháragàgà Dúró Dè É Pẹ̀lú Ìfaradà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Ṣé O Ní Ìgbàgbọ́ Tó Lágbára Tó?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021
  • Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Àwọn Wòlíì​—Hábákúkù
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2015
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 September ojú ìwé 7
Apá kan nínú fídíò “Kọ́ Ilé Tó Máa Wà Pẹ́ Títí—‘Ní Ìtẹ́lọ́rùn Pẹ̀lú Àwọn Nǹkan Ìsinsìnyí.’” Àwòrán: 1. Ángel ń ka Bíbélì. 2. Lester àtìyàwó ẹ̀ jọ ń ka Bíbélì.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Jẹ́ Kó Dá Ẹ Lójú Pé O Lè Fara Da Ìṣòro Àìlówó Lọ́wọ́

Ìṣòro pọ̀ láwọn ọjọ́ ìkẹyìn yìí, nǹkan ò sì rọrùn rárá. Bá a ṣe ń sún mọ́ òpin ètò àwọn nǹkan yìí, ó dájú pé nǹkan á túbọ̀ máa le sí i. Àwọn ìgbà míì máa wà tá ò ní láwọn nǹkan tá a nílò. (Hab 3:16-18) Kí lá jẹ́ kọ́kàn wa balẹ̀ bá a tiẹ̀ ń kojú àwọn ìṣòro yìí? A gbọ́dọ̀ gbẹ́kẹ̀ lé Jèhófà nígbà gbogbo. Jèhófà ti ṣèlérí pé òun á bójú tó àwọn ìránṣẹ́ òun, ó sì dájú pé ó lè pèsè ohun tá a nílò nígbàkigbà.—Sm 37:18, 19; Heb 13:5, 6.

Ohun tó o lè ṣe:

  • Bẹ Jèhófà pé kó tọ́ ẹ sọ́nà, kó fún ẹ lọ́gbọ́n tó o nílò, kó sì ràn ẹ́ lọ́wọ́.—Sm 62:8

  • Múra tán láti ṣe iṣẹ́ tọ́pọ̀ èèyàn ò kà sí, kódà tó bá jẹ́ iṣẹ́ tó ò ṣe rí.—w12 6/1 23; g-E 1/10 8-9, àwọn àpótí

  • Máa ka Bíbélì lójoojúmọ́, máa lọ sí ìpàdé déédéé, kó o sì máa wàásù

Ẹ WO FÍDÍÒ NÁÀ KỌ́ ILÉ TÓ MÁA WÀ PẸ́ TÍTÍ—“NÍ ÌTẸ́LỌ́RÙN PẸ̀LÚ ÀWỌN NǸKAN ÌSINSÌNYÍ,” KẸ́ Ẹ SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Ìṣòro wo làwọn ìdílé kan ní?

  • Kí ló ṣe pàtàkì jù nígbèésí ayé?

  • Báwo la ṣe lè ran àwọn aláìní lọ́wọ́?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́