ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • nwt ojú ìwé 1621
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 2 Pétérù

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 2 Pétérù
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Kiyesi Ọ̀rọ̀ Alasọtẹlẹ Ọlọrun!
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991
  • Ṣọ́ra fún Àwọn Olùkọ́ Èké!
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 1 Tímótì
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • Ìdájọ́ Jehofa Lòdìsí Àwọn Olùkọ́ni Èké
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994
Àwọn Míì
Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 2 Pétérù

2 PÉTÉRÙ

OHUN TÓ WÀ NÍNÚ ÌWÉ YÌÍ

  • 1

    • Ìkíni (1)

    • Ẹ jẹ́ kí pípè yín dá yín lójú (2-15)

      • Àwọn ànímọ́ tí a fi kún ìgbàgbọ́ (5-9)

    • Ọ̀rọ̀ àsọtẹ́lẹ̀ tí a mú kó túbọ̀ dá wa lójú (16-21)

  • 2

    • Àwọn olùkọ́ èké máa wá (1-3)

    • Ìdájọ́ àwọn olùkọ́ èké kò ní yẹ̀ (4-10a)

      • Ọlọ́run ju àwọn áńgẹ́lì sínú Tátárọ́sì (4)

      • Ìkún Omi; Sódómù àti Gòmórà (5-7)

    • Bí a ṣe lè dá àwọn olùkọ́ èké mọ̀ (10b-22)

  • 3

    • Àwọn tó ń fini ṣẹlẹ́yà kò ka ìparun tó ń bọ̀ sí (1-7)

    • Jèhófà kì í fi nǹkan falẹ̀ (8-10)

    • Ẹ ronú nípa irú ẹni tó yẹ kí ẹ jẹ́ (11-16)

      • Ọ̀run tuntun àti ayé tuntun (13)

    • Ẹ ṣọ́ra kí wọ́n má bàa ṣì yín lọ́nà (17, 18)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́