ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • g17 No. 4 ojú ìwé 2
  • Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀
  • Jí!—2017
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Bá A Ṣe Lè Fọgbọ́n Lo Àkókò Wa
    Jí!: Bá A Ṣe Lè Fọgbọ́n Lo Àkókò Wa
  • 11 Máa Ṣiṣẹ́ Kára
    Jí!—2018
  • Ṣé Ọwọ́ Rẹ Máa Ń Dí Jù?
    Jí!—2017
  • Tí Àjálù Bá Ṣẹlẹ̀
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2019
Àwọn Míì
Jí!—2017
g17 No. 4 ojú ìwé 2

Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀

Lónìí, ọwọ́ àwọn èèyàn máa ń dí débi pé wọn kì í sábà ráyè fún ẹbí àti ọ̀rẹ́, èyí ló sì máa ń fà á tí àjọṣe wọn pẹ̀lú àwọn ẹlòmíì kì í fi í gún régé.

Báwo la ṣe lè máa lo àkókò wa bó ṣe tọ́?

Ọkùnrin ọlọgbọ́n kan sọ pé: “Ẹ̀kúnwọ́ kan ìsinmi sàn ju ẹ̀kúnwọ́ méjì iṣẹ́ àṣekára àti lílépa ẹ̀fúùfù.”​—Oníwàásù 4:6.

Ìwé ìròyìn “Jí!” yìí sọ bá a ṣe lè lo àkókò wa lọ́nà tí ó tọ́ àti bá a ṣe lè mọ ohun tó yẹ ká fi sí ipò àkọ́kọ́.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́