ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 110
  • Àwọn Iṣẹ́ Àgbàyanu Ọlọ́run

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Iṣẹ́ Àgbàyanu Ọlọ́run
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àwọn Iṣẹ́ Àgbàyanu Ọlọ́run
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ọlọrun Ha Mọ̀ Ọ́ Níti Gidi Bí?
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993
  • Ọlọ́run Ṣẹ̀dá Wa Tìyanu-Tìyanu
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Jehofa, Olùṣe Awọn Ohun Àgbàyanu-ńlá
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 110

Orin 110

Àwọn Iṣẹ́ Àgbàyanu Ọlọ́run

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 139)

1. Ọlọ́run, o mọ bí mo ṣe ńsùn,

Bí mo ṣe máa ńjí, òun ìsinmi mi.

O rí èrò inú ọkàn mi lọ́hùn-ún,

O mọ ọ̀rọ̀ ẹnu mi,

àti ìrìn mi.

Àti bóo ṣe dá mi níkọ̀kọ̀,

Egungun mi kò pa mọ́ lójú rẹ.

Ẹ̀yà ara mi tún wà lákọọ́lẹ̀ rẹ.

Mo yìn ọ́ torí àgbàyanu

iṣẹ́ rẹ.

Ìmọ̀ rẹ jẹ́ ìyanu àti ẹ̀rù;

Ọkàn mi mọ èyí dáradára.

Bí ìbẹ̀rù òkùnkùn bò mí mọ́lẹ̀,

Ọlọrun, ẹ̀mí rẹ̀ lè kó mi yọ.

Jèhófà, kò síbi mo lè lọ,

Tí ojú rẹ kò fi ní lè tó mi.

Ì báà jẹ́ ibi gíga tàbí sàréè,

Ì báà jẹ́ inú òkùnkùn tàbí omi.

(Tún wo Sm. 66:3; 94:19; Jer. 17:10.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́