ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 47
  • Polongo Ìhìn Rere

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Polongo Ìhìn Rere
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Kéde Ìhìn Rere Náà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àkànṣe Ìní
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Idi Tí A Fi Gbọdọ Mọ Orukọ Ọlọrun
    Orukọ Atọrunwa naa Tí Yoo Wà Titilae
  • Àkànṣe Dúkìá
    Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 47

Orin 47

Polongo Ìhìn Rere

Bíi Ti Orí Ìwé

(Ìṣípayá 14:6, 7)

1. Ó pẹ́ tí òótọ́ Ìjọba

náà ti pa mọ́.

A ti wá mòótọ́ nípa Irú-Ọmọ náà.

Jèhófà aláàánú tó fẹ́ ohun tó tọ́

Ṣàánú aráyé tó wà ní ipò ẹ̀ṣẹ̀.

Ó pinnu pé kọ́mọ òun

ṣàkóso ayé;

Pé aó bí Ìjọba náà lákòókò

tí ó tọ́.

Kó bàa lè ṣètò ìyàwó fún Ọmọ rẹ̀,

Ó yan agbo kékeré kan tó ṣe lógo.

2. Ìhìn rere ta ńpolongo

ti wà tipẹ́.

Àkókò yìí ni Jèhófà ńfẹ́ káyé gbọ́ọ.

Àwọn áńgẹ́lì rẹ̀ ńfayọ̀ kópa níbẹ̀,

Wọ́n ńtì wá lẹ́yìn báa ṣe ńkéde òtítọ́.

A ní àǹfààní àti ojúṣe lónìí

Láti ya orúkọ rẹ̀ sí mímọ́ ká sì yìnín.

Fún àwa Ẹlẹ́rìí tó ń jẹ́ orúkọ rẹ̀,

Ọlá ńlá ni pípolongo ìhìn rere.

(Tún wo Máàkù 4:11; Ìṣe 5:31; 1 Kọ́r. 2:1, 7.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́