ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 80
  • Ìwà Rere

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ìwà Rere
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ìwà Rere
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ìwà Rere—Báwo Lo Ṣe Lè Ní In?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019
  • Fara Wé Ìwà Rere Jèhófà
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2003
  • “Oore Rẹ̀ Mà Pọ̀ O!”
    Sún Mọ́ Jèhófà
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 80

Orin 80

Ìwà Rere

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sáàmù 119:66)

1. Báa ti ńrí oore Jèhófà,

Láéláé lá máa dùn mọ́ wa.

Òun Baba wa ọ̀run sì jẹ́

Olóore lọ́nà gbogbo.

Ó ńṣojúure, ó sì ńṣàánú,

Táa kò lẹ́tọ̀ọ́ sí fún wa;

Òun nìkan ló yẹ ká máa sìn,

Òun la sì ńfìdùnnú sìn.

2. Ó dá wa ní àwòrán rẹ̀

Kí àwa náà bàa lè ní

Gbogbo ìwà rere tó ní

Ká máa ṣoore bíi tirẹ̀.

Kíwà rere wa máa pọ̀ síi,

Ká fìwà jọ Ọlọ́run.

Ká máa tọrọ ẹ̀mí mímọ́,

Ká lè máa so èso rẹ̀.

3. Àwọn táa jọ jónígbàgbọ́,

Táa jọ jẹ́ ẹgbẹ́ ará

Ló yẹ ká máa ṣoore fún jù,

Ká ṣoore fáwọn míì náà.

Báa ti ńsọ̀rọ̀ Ìjọba náà

Àti ìrètí táa ní,

Ká má fo ẹnikẹ́ni dá;

Ká máa ṣoore àṣepé.

(Tún wo Sm. 103:10; Máàkù 10:18; Gál. 5:22; Éfé. 5:9.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́