ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 78
  • Ìpamọ́ra

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ìpamọ́ra
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ Máa Ní Sùúrù
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • ‘Ẹ Fi Ìpamọ́ra Wọ Ara Yín Láṣọ’
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • Jèhófà Jẹ́ Ọlọ́run Onípamọ́ra
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • Ẹ ni Ipamọra fun Gbogbo Eniyan
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 78

Orin 78

Ìpamọ́ra

Bíi Ti Orí Ìwé

(Gálátíà 5:22)

1. Jèhófà Aláṣẹ wa

Fọwọ́ ńlá mú orúkọ rẹ̀.

Ó ńwùú láti mú gbogbo

Ẹ̀gàn kúrò tán lórí rẹ̀.

Ó ti ńlo ìpamọ́ra

Bọ̀ látọdúnmọ́dún wá;

Sùúrù òun ìpamọ́ra

Tó ní kìí yára tán.

Ìfẹ́ rẹ̀ ni pé ká gba

Onírúurú ènìyàn là.

Ìpamọ́ra òun sùúrù

Ọlọ́run kò ní já sásán.

2. A nílò ìpamọ́ra

Ká lè dúró lọ́nà ìyè.

Ó ńfi wá lọ́kàn balẹ̀,

Kìí jẹ́ kínú òdì bí wa.

A ńrí dáadáa ẹlòmíì,

A gbà pé ọ̀la yóò dáa.

Kìí jẹ́ ká ṣe àṣejù

Lákòókò ìnira.

Ìpamọ́ra àtàwọn

Ànímọ́ míì tẹ́mìí ńfún wa

Máa jẹ́ kí á lè tẹ̀ lé

Àpẹẹrẹ Ọlọ́run wa gan-an.

(Tún wo Ẹ́kís. 34:14; Aísá. 40:28; 1 Kọ́r. 13:4, 7; 1 Tím. 2:4.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́