ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 94-95
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 7

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 7
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Dáfídì àti Sọ́ọ̀lù
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ìdí Tí Dáfídì Fi Gbọ́dọ̀ Sá Lọ
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé 1 Sámúẹ́lì
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • Wọ́n Fi Dáfídì Jọba
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 94-95
Dáfídì dáàbò bo àgùntàn ẹ̀ lọ́wọ́ bíárì

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 7

Apá yìí dá lórí ìtàn Ọba Sọ́ọ̀lù àti Ọba Dáfídì. Ìtàn náà sì gba nǹkan bí ọgọ́rin (80) ọdún. Onírẹ̀lẹ̀ ni Sọ́ọ̀lù níbẹ̀rẹ̀, ó sì bẹ̀rù Ọlọ́run, àmọ́ nígbà tó yá, ó yíwà pa dà, kò sì tẹ̀ lé òfin Jèhófà mọ́. Torí náà, Jèhófà kọ̀ ọ́ sílẹ̀, Jèhófà sì sọ fún Sámúẹ́lì pé kó yan Dáfídì gẹ́gẹ́ bí ọba tó máa jẹ lẹ́yìn Sọ́ọ̀lù. Sọ́ọ̀lù bẹ̀rẹ̀ sí í jowú Dáfídì, ó sì wá ọ̀nà láti pa á, àmọ́ Dáfídì ò gbẹ̀san. Jónátánì tó jẹ́ ọmọ Sọ́ọ̀lù mọ̀ pé Dáfídì ni Jèhófà fẹ́ kó jọba, torí náà ó dúró ti Dáfídì. Nígbà tó yá, Dáfídì dá ẹ̀ṣẹ̀ tó lágbára, àmọ́ ó gba ìbáwí Jèhófà. Tó o bá jẹ́ òbí, jẹ́ kọ́mọ ẹ rí ìdí tó fi ṣe pàtàkì pé ká jẹ́ adúróṣinṣin, ká sì máa ṣègbọràn sí Jèhófà àtàwọn tó ń ṣàbójútó nínú ètò ẹ̀.

Ẹ̀KỌ́ PÀTÀKÌ

  • Ohun tó dáa jù tá a lè fún Jèhófà ni pé ká máa ṣègbọràn sí i

  • Má ṣe gbẹ̀san, àmọ́ ṣe sùúrù títí dìgbà tí Jèhófà máa jà fún ẹ

  • Tá a bá dẹ́ṣẹ̀ tó lágbára, ó yẹ ká tètè jẹ́wọ́

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́