ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • lfb ojú ìwé 122-123
  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 9

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 9
  • Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhóádà Nígboyà
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ẹgbẹ́ Búburú Ò Jẹ́ Kí Jèhóáṣì Sin Jèhófà Mọ́
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Ọmọbìnrin Kan Ran Ọkọ Ọ̀gá Rẹ̀ Lọ́wọ́
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
  • Jagunjagun àti Ọmọbìnrin Kékeré Kan
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
Àwọn Míì
Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
lfb ojú ìwé 122-123
Ọmọbìnrin Ísírẹ́lì kan ń bá ìyàwó Náámánì adẹ́tẹ̀ sọ̀rọ̀

Ọ̀rọ̀ Ìṣáájú fún Apá 9

Apá yìí máa jẹ́ ká mọ àwọn ọ̀dọ́, àwọn wòlíì àtàwọn ọba tí wọ́n nígbàgbọ́ tó lágbára nínú Jèhófà. Nílẹ̀ Síríà, ọmọbìnrin kékeré kan tó jẹ́ ọmọ Ísírẹ́lì nígbàgbọ́ pé wòlíì Jèhófà máa wo Náámánì sàn. Wòlíì Èlíṣà nígbàgbọ́ pé Jèhófà máa gba òun lọ́wọ́ àwọn ọmọ ogun ọ̀tá. Jèhóádà àlùfáà àgbà fẹ̀mí ara ẹ̀ wewu kó lè dáàbò bo Jèhóáṣì lọ́wọ́ Ataláyà ìyá ẹ̀ àgbà tó fẹ́ pa á. Ẹ̀rù ò ba Ọba Hẹsikáyà nígbà táwọn ará Ásíríà ń halẹ̀ mọ́ ọn torí ó gbẹ́kẹ̀ lé Jèhófà, ó sì mọ̀ pé ó máa gba àwọn là. Ọba Jòsáyà fòpin sí ìbọ̀rìṣà, ó tún tẹ́ńpìlì ṣe, ó sì mú káwọn ọmọ Ísírẹ́lì máa jọ́sìn Jèhófà pa dà.

Ẹ̀KỌ́ PÀTÀKÌ

  • O ò kéré jù láti sọ fáwọn èèyàn nípa Jèhófà

  • Jèhófà ṣèlérí pé òun máa wà pẹ̀lú wa tá a bá ṣe ohun tó tọ́

  • Bíi Jónà, ó yẹ kó o máa tẹ̀ lé àwọn ìtọ́ni Jèhófà, kò sì yẹ kó o máa ráhùn tí nǹkan ò bá rí bó o ṣe fẹ́

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́