ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 148
  • Jèhófà Ń Ṣe Ọ̀nà Àsálà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà Ń Ṣe Ọ̀nà Àsálà
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà Ń Ṣe Ọ̀nà Àsálà
    Kọrin sí Jèhófà
  • Jẹ́ Kí N Ní Ìgboyà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àkànṣe Ìní
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àkànṣe Dúkìá
    Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 148

ORIN 148

Jèhófà Ń Ṣe Ọ̀nà Àsálà

Bíi Ti Orí Ìwé

(2 Sámúẹ́lì 22:1-8)

  1. 1. Jèhófà, Ọlọ́run alààyè mà ni ọ́;

    À ńríṣẹ́ ọwọ́ rẹ

    láyé àti lọ́run.

    Kò sí ọlọ́run tó lè bá ọ dọ́gba,

    kò ní sí.

    Ọ̀tá wa yóò ṣègbé.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà ńṣọ̀nà àsálà fólóòótọ́.

    Àwa èèyàn rẹ̀ yóò jẹ́rìí ságbára rẹ̀.

    Ká nígbàgbọ́ àti ìgboyà,

    ká máa wàásù

    Nípa Ọlọ́run ìgbàlà wa,

    ká sì máa yìnín.

  2. 2. Ẹ̀mí mi fẹ́ bọ́, mo ké pè ọ́ Jèhófà,

    “Jọ̀ọ́ fún mi lágbára,

    mo nílò okun rẹ.”

    O sì wá gbọ́ àdúrà àtọkànwá

    tí mo gbà,

    O sì wá kó mi yọ.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà ńṣọ̀nà àsálà fólóòótọ́.

    Àwa èèyàn rẹ̀ yóò jẹ́rìí ságbára rẹ̀.

    Ká nígbàgbọ́ àti ìgboyà,

    ká máa wàásù

    Nípa Ọlọ́run ìgbàlà wa,

    ká sì máa yìnín.

  3. 3. Ohùn rẹ yóò dún bí àrá

    látọ̀run wá.

    Ọ̀tá rẹ yóò páyà;

    àwa yóò kún fáyọ̀.

    Alèwílèṣe ni ọ́, Ọlọ́run wa.

    Aó sì ríi

    Bí wàá ṣe gbà wá là.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà ńṣọ̀nà àsálà fólóòótọ́.

    Àwa èèyàn rẹ̀ yóò jẹ́rìí ságbára rẹ̀.

    Ká nígbàgbọ́ àti ìgboyà,

    ká máa wàásù

    Nípa Ọlọ́run ìgbàlà wa,

    ká sì máa yìnín.

(Tún wo Sm. 18:1, 2; 144:1, 2.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́