ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 150
  • Wá Ọlọ́run Kó O Lè Rí Ìgbàlà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Wá Ọlọ́run Kó O Lè Rí Ìgbàlà
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Wá Ọlọ́run Kó O Lè Rí Ìgbàlà
    Kọrin sí Jèhófà
  • Jèhófà Bẹ̀rẹ̀ Ìṣàkóso Rẹ̀
    Kọrin sí Jèhófà
  • Jèhófà Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Ṣàkóso
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Bù Kún Ìpéjọ Wa
    Kọrin sí Jèhófà
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 150

ORIN 150

Wá Ọlọ́run Kó O Lè Rí Ìgbàlà

Bíi Ti Orí Ìwé

(Sefanáyà 2:3)

  1. 1. Gbogbo ọba ayé,

    Wọ́n ń tako Jésù Ọba.

    Ìṣàkóso àwọn èèyàn

    Máa tó dópin láìpẹ́.

    Jáà tí ṣèdájọ́ wọn,

    Ìjọba Ọlọ́run dé.

    Kò ní pẹ́ mọ́ rárá tí Jésù

    Máa pa àwọn ọ̀tá run.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà ló lè gbani là,

    Fọkàn balẹ̀, kó o gbẹ́kẹ̀ lé e.

    Wá òdodo rẹ̀,

    Jẹ́ olótìítọ́,

    Fara mọ́ ìṣàkóso rẹ̀.

    Wàá fojú rí bí Jèhófà

    Á ṣe gbà ọ́ là.

  2. 2. Bá a ṣe ń wàásù òótọ́,

    Àwọn kan ń fetí sí wa.

    Àwọn mìíràn kò sì fẹ́ gbọ́,

    Wọ́n sì tún ń gbéjà kò wá.

    Àdánwò wa lè pọ̀,

    A ó máa sin Jèhófà lọ.

    Jèhófà ń bójú tó èèyàn rẹ̀;

    Á gbọ́ wa tá a bá ké pè é.

    (ÈGBÈ)

    Jèhófà ló lè gbani là,

    Fọkàn balẹ̀, kó o gbẹ́kẹ̀ lé e.

    Wá òdodo rẹ̀,

    Jẹ́ olótìítọ́,

    Fara mọ́ ìṣàkóso rẹ̀.

    Wàá fojú rí bí Jèhófà

    Á ṣe gbà ọ́ là.

(Tún wo 1 Sám. 2:9; Sm. 2:2, 3, 9; Òwe 2:8; Mát. 6:33.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́