ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 November ojú ìwé 3
  • Ọlọ́run Tú Ẹ̀mí Mímọ́ Sórí Ìjọ Kristẹni

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọlọ́run Tú Ẹ̀mí Mímọ́ Sórí Ìjọ Kristẹni
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Wọ́n “Kún fún Ẹ̀mí Mímọ́”
    “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”
  • Wọ́n Fẹ̀sùn Kan Pọ́ọ̀lù Pé Alákòóbá Ni àti Pé Ó Ń Ru Ìdìtẹ̀ Sókè
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Pọ́ọ̀lù Ké Gbàjarè sí Késárì Ó sì Wàásù fún Ọba Hẹ́rọ́dù Àgírípà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 November ojú ìwé 3

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | ÌṢE 1-3

Ọlọ́run Tú Ẹ̀mí Mímọ́ Sórí Ìjọ Kristẹni

Àwọn èèyàn tó ń sọ onírúurú èdè ní Jerúsálẹ́mù nígbà àjọyọ̀ Pẹ́ńtíkọ́sì ọdún 33 Sànmánì Kristẹni

2:1-8, 14, 37, 38, 41-47

Ọ̀pọ̀ àwọn Júù tó wá sì Jerúsálẹ́mù fún àjọyọ̀ Pẹ́ńtíkọ́sì lọ́dún 33 Sànmánì Kristẹni wá láti àwọn orílẹ̀-èdè míì. (Iṣe 2:​9-11) Lóòótọ́ wọ́n ń tẹ̀ lé Òfin Mósè, àmọ́ ó ṣeé ṣe kó jẹ́ pé àwọn orílẹ̀-èdè yẹn ni wọ́n ti ń gbé láti kékeré. (Jer 44:1) Torí náà, òmíì nínú wọn lè má fi bẹ́ẹ̀ mọ èdè àwọn Júù àti bí wọ́n ṣe ń múra. Nígbà tí ẹgbẹ̀rún mẹ́ta (3,000) nínú wọn ṣe ìrìbọmi, bó ṣe di pé àwọn èèyàn láti oríṣiríṣi orílẹ̀-èdè dara pọ̀ mọ́ ìjọ Kristẹni nìyẹn. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé orílẹ̀-èdè ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ ni wọ́n ti wá, síbẹ̀ ṣe ni ‘wọ́n ń pésẹ̀ nígbà gbogbo sí tẹ́ńpìlì pẹ̀lú ìfìmọ̀ṣọ̀kan.’​—Iṣe 2:46.

Báwo lo ṣe lè fi ojúlówó ìfẹ́ hàn sí . . .

  • àwọn tó wà ní ìpínlẹ̀ ìwàásù yín tó wá láti ìlú míì?

  • àwọn ará tó wá láti ìlú míì?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́