ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb19 October ojú ìwé 6
  • “Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn Dáadáa”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn Dáadáa”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • “Ẹ Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Mímọ́”
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
  • Ǹjẹ́ o Ní “Ẹ̀mí Ìdúródeni”?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003
  • Ẹ Fi Ìfọkànsin Ọlọ́run Kún Ìfarada Yín
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002
  • Irú Ènìyàn Wo Ni Ó Yẹ Kí Ẹ Jẹ́?
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1995
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019
mwb19 October ojú ìwé 6

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | 2 PÉTÉRÙ 1-3

“Máa Fi Ọjọ́ Jèhófà Sọ́kàn Dáadáa”

3:11, 12

Jèhófà máa ṣe ìdájọ́ òdodo tó bá tó àkókò lójú rẹ̀. Ṣé bá a ṣe ń gbé ìgbésí ayé wa ń fi hàn pé à ń múra sílẹ̀ de ọjọ́ Jèhófà?

Kí ló túmọ̀ sí láti ní “ìwà mímọ́,” ká sì máa ṣe “iṣẹ́ ìfọkànsin Ọlọ́run”?

  • A ò gbọ́dọ̀ máa lọ́wọ́ nínú ìṣekúṣe èyíkéyìí, ká sì ṣe tán láti gbèjà ìgbàgbọ́ wa

  • A gbọ́dọ̀ máa lọ́wọ́ nínú àwọn ohun tó jẹ mọ́ ìjọsìn Ọlọ́run déédéé, yálà ní gbangba tàbí láwa nìkan

Tọkọtaya kan ń ronú lórí bí ìgbésí ayé wọn ṣe rí nígbà tí wọ́n máa ń lo ọ̀pọ̀ àkókò nídìí tẹlifíṣọ̀n àti fàájì, wọ́n sì fi wéra pẹ̀lú bí ìgbésí ayé wọn ṣe rí báyìí bí wọ́n ṣe ń fi àkókò wọn wàásù níbi térò pọ̀ sí, tí wọ́n sì ń ṣe ìjọsìn ìdílé

Báwo ni mo ṣe lè fi hàn pé mò ń fi ọjọ́ Jèhófà sọ́kàn?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́