ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 July ojú ìwé 7
  • Kí Lo Máa Yááfì fún Jèhófà?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Kí Lo Máa Yááfì fún Jèhófà?
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Kí La Rí Kọ́ Látinú Orin Tí Dáfídì Pè Ní “Ọrun”?
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ìgbéraga Mú Kí Ábúsálómù Ṣọ̀tẹ̀
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ọlọ́run Onídàájọ́ Òdodo Ni Jèhófà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ámínónì Mọ Tara Ẹ̀ Nìkan, Ìyẹn sì Yọrí sí Àdánù Ńlá
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 July ojú ìwé 7

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

Kí Lo Máa Yááfì fún Jèhófà?

Jèhófà pàṣẹ pé kí Dáfídì kọ́ pẹpẹ kan ní ibi ìpakà Áráúnà (2Sa 24:18)

Áráúnà sọ pé òun máa fún Dáfídì ní ilẹ̀ àtàwọn ẹran tó máa fi rúbọ̀ lọ́fẹ̀ẹ́ (2Sa 24:21-23)

Dáfídì sọ pé òun ò ní rú ẹbọ tí kò ná òun ní nǹkan kan sí Jèhófà (2Sa 24:24, 25; it-1 146)

Fọ́tò: Àwọn ọ̀nà tá a lè gbà fún Jèhófà ní nǹkan. 1. Àwọn ará lọ́kùnrin àti lóbìnrin ń ṣèrànwọ́ láti kọ́ Gbọ̀ngàn Ìjọba kan. 2. Arábìnrin àgbàlagbà kan ń fowó sínú àpótí ọrẹ. 3. Tọkọtaya kan ń wàásù níbi àtẹ ìwé. 4. Àwọn ará lọ́kùnrin àti lóbìnrin ń pèsè ìrànwọ́ fáwọn tí àjálù bá.

Inú Jèhófà máa ń dùn tá a bá fínnúfíndọ̀ yọ̀ǹda àkókò wa, okun wa àtàwọn nǹkan ìní wa fún ire Ìjọba náà. (w12 1/15 18 ¶8) Àwọn nǹkan wo lo lè fi ṣe àfojúsùn ẹ kó o lè túbọ̀ máa rú “ẹbọ ìyìn” sí Jèhófà?​—Heb 13:15.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́