ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb22 November ojú ìwé 16
  • Ohun Tí Kò Ní Jẹ́ Ká Máa Fi Nǹkan Falẹ̀

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ohun Tí Kò Ní Jẹ́ Ká Máa Fi Nǹkan Falẹ̀
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Àkókò Kò Ṣeé Tọ́jú Pa Mọ́ Lò Ó Dáadáa
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006
  • Ó Nígboyà, Ó sì Fìtara Jíṣẹ́ Tí Jèhófà Rán An Láìfi Falẹ̀
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
  • Ẹ̀yin Ọ̀dọ́​—Ẹ Má Ṣe Fàkókò Ṣòfò Láti Wọnú “Ilẹ̀kùn Ńlá”
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni​—Ìwé Ìpàdé (2016)
  • Jéhù Jà fún Ìjọsìn Mímọ́
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022
mwb22 November ojú ìwé 16
Àwòrán: 1. Àlùfáà kan ń da òróró sórí Jéhù, ìyẹn fi hàn pé Jèhófà ti yàn án. 2. Jéhù dira ogun, ó sì ń gun kẹ̀kẹ́ ẹṣin.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Ohun Tí Kò Ní Jẹ́ Ká Máa Fi Nǹkan Falẹ̀

Ẹni tó bá ń fi nǹkan falẹ̀ kì í ṣe ohun tó yẹ kó ṣe lásìkò tàbí kó máa sún nǹkan náà síwájú. Ọ̀rọ̀ ò rí bẹ́ẹ̀ ní ti Jéhù. Nígbà tí Jèhófà rán an pé kó lọ pa àwọn ará ilé Áhábù, kò fi nǹkan falẹ̀ rárá. (2Ọb 9:6, 7, 16) Àwọn kan máa ń sọ pé: “Tó bá yá màá ṣèrìbọmi.” “Màá tó bẹ̀rẹ̀ sí í ka Bíbélì mi lójoojúmọ́.” “Màá bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ aṣáájú-ọ̀nà tí mo bá ti ríṣẹ́ gidi.” Bíbélì lè jẹ́ ká mọ ohun tó yẹ ká ṣe tá ò fi ní máa fi nǹkan falẹ̀ nínú ìjọsìn wa.

Báwo làwọn ẹsẹ Bíbélì yìí ṣe lè ràn wá lọ́wọ́ láti máa jára mọ́ṣẹ́?

  • Onw 5:4

  • Onw 11:4

  • 1Kọ 7:29-31

  • Jem 4:13, 14

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́