ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb23 September ojú ìwé 5
  • Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Tí Ẹnì Kan Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Ẹ

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Tí Ẹnì Kan Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Ẹ
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jíja Àjàbọ́ Lọ́wọ́ Ìfòòró Ẹni
    Jí!—2003
  • Kí Ni Mo Lè Ṣe tí Wọ́n Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Mi Níléèwé?
    Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè 10 Táwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè
  • Fífòòró Ẹni—Díẹ̀ Lára Ohun Tó Ń Fà Á Àtàwọn Ohun Tó Ń Yọrí Sí
    Jí!—2003
  • Kí Ni Mo Lè Ṣe Tí Wọ́n Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Ọmọ Mi?
    Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
mwb23 September ojú ìwé 5
Ọ̀dọ́bìnrin kan ń fi ohun tó wà lórí fóònù ẹ̀ han àwọn òbí ẹ̀, ó sì ń sọ bọ́rọ̀ ṣe rí lára ẹ̀ fún wọn. Àwọn òbí ẹ̀ ń fara balẹ̀ tẹ́tí sí i.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà Tí Ẹnì Kan Bá Ń Halẹ̀ Mọ́ Ẹ

Àwọn tó ń halẹ̀ mọ́ni lè pa wá lára, kí wọ́n sì ṣe ohun tó máa mú kí inú wa bà jẹ́. Wọ́n tiẹ̀ lè máa ta kò wá torí pé à ń jọ́sìn Ọlọ́run, tá a bá sì jẹ́ kí ẹ̀rù bà wá, ìyẹn lè ba àjọṣe wa pẹ̀lú Jèhófà jẹ́. Kí lo lè ṣe tí ẹnì kan bá ń halẹ̀ mọ́ ẹ?

Ọ̀pọ̀ àwọn ìránṣẹ́ Jèhófà ni wọ́n halẹ̀ mọ́, àmọ́ wọ́n borí àwọn tó ń halẹ̀ mọ́ wọn torí pé wọ́n gbẹ́kẹ̀ lé Jèhófà. (Sm 18:17) Bí àpẹẹrẹ, Ẹ́sítà fìgboyà sọ fún ọba nípa ohun búburú tí Hámánì tó ń halẹ̀ mọ́ àwọn Júù fẹ́ ṣe. (Ẹst 7:​1-6) Kí Ẹ́sítà tó sọ fún ọba, ó gbààwẹ̀, ìyẹn sì fi hàn pé ó gbẹ́kẹ̀ lé Jèhófà. (Ẹst 4:​14-16) Jèhófà ràn án lọ́wọ́, ó sì dáàbò bo Ẹ́sítà àtàwọn èèyàn rẹ̀.

Ẹ̀yin ọ̀dọ́, tí ẹnì kan bá ń halẹ̀ mọ́ yín, ẹ bẹ Jèhófà pé kó ràn yín lọ́wọ́, kẹ́ ẹ sì sọ ìṣòro náà fún àgbàlagbà kan tí òtítọ́ jinlẹ̀ nínú ẹ̀, irú bí àwọn òbí yín. Ó dájú pé Jèhófà máa ràn yín lọ́wọ́ bíi ti Ẹ́sítà. Kí lo tún lè ṣe tí ẹnì kan bá ń halẹ̀ mọ́ ẹ?

Ẹ WO FÍDÍÒ NÁÀ ÌGBÀ Ọ̀DỌ́ MI—OHUN TÓ O LÈ ṢE TÍ WỌ́N BÁ Ń HALẸ̀ MỌ́ Ẹ, KẸ́ Ẹ SÌ DÁHÙN ÀWỌN ÌBÉÈRÈ YÌÍ:

  • Ẹ̀kọ́ wo làwọn ọ̀dọ́ lè rí kọ́ lára Charlie àti Ferin?

  • Kí làwọn òbí lè rí kọ́ látinú ohun tí Charlie àti Ferin sọ nípa báwọn òbí ṣe lè ran àwọn ọmọ wọn lọ́wọ́ tí ẹnì kan bá ń halẹ̀ mọ́ wọn?

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́