ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb23 November ojú ìwé 11
  • Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Èrò Rẹ

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Èrò Rẹ
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Máa Ṣe Àwọn Ìpinnu Tó Fi Hàn Pé O Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
  • Máa Ṣàkọsílẹ̀ Ìtẹ̀síwájú Rẹ
    Tẹra Mọ́ Kíkàwé Àti Kíkọ́ni
  • Jẹ́ Onírẹ̀lẹ̀ Kó O sì Gbà Pé Àwọn Nǹkan Kan Wà Tó Ò Mọ̀
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025
  • Máa Ka Bíbélì Lójoojúmọ́ Kó O Lè Jẹ́ Ọlọ́gbọ́n
    Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023
mwb23 November ojú ìwé 11
Arábìnrin kan ń wo ìta látojú wíńdò, ọkàn ẹ̀ sì balẹ̀.

MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI

Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Èrò Rẹ

Kì í ṣe ohun tá à ń sọ tàbí ṣe nìkan ló ń fi hàn pé a jẹ́ olóòótọ́, ó tún kan ohun tá à ń rò. (Sm 19:14) Torí náà, Bíbélì rọ̀ wá pé ká máa ronú nípa ohunkóhun tó jẹ́ òótọ́, tó ṣe pàtàkì, tó jẹ́ òdodo, tó jẹ́ mímọ́, tó yẹ ní fífẹ́, tá à ń sọ̀rọ̀ rẹ̀ dáadáa, tó dára, títí kan ohunkóhun tó yẹ fún ìyìn. (Flp 4:8) Òótọ́ ni pé kò sí ohun tá a lè ṣe tí èròkerò kò fi ní máa wá sí wa lọ́kàn lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan. Àmọ́ tá a bá ń kó ara wa níjàánu, ó máa rọrùn fún wa láti fi èrò tó tọ́ rọ́pò irú èrò bẹ́ẹ̀. Tá a bá jẹ́ olóòótọ́ nínú èrò wa, ó máa hàn nínú bá a ṣe ń hùwà.—Mk 7:​21-23.

Kọ àwọn èrò tó yẹ kó o yẹra fún sábẹ́ ọ̀kọ̀ọ̀kan àwọn ẹsẹ Bíbélì tó wà nísàlẹ̀ yìí:

Ro 12:3

Lk 12:15

Mt 5:28

Flp 3:13

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́