ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • ijwfq àpilẹ̀kọ 8
  • Ǹjẹ́ Ẹ Máa Ń Fàyè Gba Àwọn Ẹ̀sìn Míì?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ǹjẹ́ Ẹ Máa Ń Fàyè Gba Àwọn Ẹ̀sìn Míì?
  • Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Bíbélì Lè Ràn Wá Lọ́wọ́ Ká Lè Máa Bọ̀wọ̀ fún Èrò Àwọn Míì
    Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
  • Ṣé Lóòótọ́ Ni Ò Ń Rára Gba Nǹkan?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001
  • Àmúmọ́ra
    Jí!—2015
  • Òmìnira Ìsìn—Ìbùkún ni Tàbí Ègún
    Jí!—1999
Àwọn Míì
Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà
ijwfq àpilẹ̀kọ 8
Ọkùnrin kan ń ka Bíbélì ní ilé ìtàwé kan

Ǹjẹ́ Ẹ Máa Ń Fàyè Gba Àwọn Ẹ̀sìn Míì?

A máa ń tẹ̀ lé ìmọ̀ràn Bíbélì tó sọ pé “ẹ bọ̀wọ fun gbogbo enia”—láìka ohun tí wọ́n gbà gbọ́ sí. (1 Pétérù 2:17, Bibeli Mimọ) Bí àpẹẹrẹ, láwọn orílẹ̀-èdè kan àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà tó wà níbẹ̀ lé ní ẹgbẹ̀rún lọ́nà ọgọ́rùn-ún. Síbẹ̀ náà, a kì í sọ fún àwọn olóṣèlú tàbí àwọn aṣòfin pé kí wọ́n dí àwọn ẹlẹ́sìn míì lọ́wọ́ tàbí pé kí wọ́n fòfin de iṣẹ́ wọn. A kì í sì í ṣe ìpolongo pé kí wọ́n ṣe òfin tó máa mú àwọn èèyàn lọ́ranyàn láti máa hùwà bíi tiwa tàbí kí wọ́n máa ṣe ẹ̀sìn wa. Kàkà bẹ́ẹ̀, ńṣe la fàyè gba àwọn ẹlẹ́sìn míì bí àwa náà ṣe fẹ́ kí wọ́n fàyè gbà wá.—Mátíù 7:12.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́