No. 4 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìyè àti Ikú? Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÌYÈ ÀTI IKÚ? Ìbéèrè Tó Ń Rúni Lójú KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÌYÈ ÀTI IKÚ? Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Ìyè àti Ikú Tí Àìsàn Gbẹ̀mí-Gbẹ̀mí Bá Ń Ṣe Ẹni Tá A Nífẹ̀ẹ́ Elias Hutter Ṣiṣẹ́ Ribiribi Sínú Àwọn Bíbélì Èdè Hébérù Tó Ṣe Ọ̀rọ̀ Tó Ń Fini Lọ́kàn Balẹ̀ Látinú Lẹ́tà Èdè Hébérù Tó Kéré Jù Lọ Ṣé Ayé Máa Di Párádísè Lóòótọ́? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ka Àpilẹ̀kọ Tó Kù Lórí Ìkànnì