No. 5 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Àwọn Áńgẹ́lì? Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí Ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÀWỌN ÁŃGẸ́LÌ? Ṣé Àwọn Áńgẹ́lì Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́? KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÀWỌN ÁŃGẸ́LÌ? Òótọ́ Tó Yẹ Kó O Mọ̀ Nípa Àwọn Áńgẹ́lì KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÀWỌN ÁŃGẸ́LÌ? Ṣé O Ní Áńgẹ́lì Tó Ń Dáàbò Bò Ẹ́? KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÀWỌN ÁŃGẸ́LÌ? Ṣé Àwọn Áńgẹ́lì Burúkú Wà? KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ | KÍ NI BÍBÉLÌ SỌ NÍPA ÀWỌN ÁŃGẸ́LÌ? Bí Àwọn Áńgẹ́lì Ṣe Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́ Ǹjẹ́ O Mọ̀? BÍBÉLÌ MÁA Ń YÍ ÌGBÉSÍ AYÉ ÀWỌN ÈÈYÀN PA DÀ Ní Tèmi O, Kò Sí Ọlọ́run TẸ̀ LÉ ÀPẸẸRẸ ÌGBÀGBỌ́ WỌN | SÁRÀ Ọlọ́run Pè É Ní “Ìyá Ọba” Ohun Tí Bíbélì Sọ Ka Àpilẹ̀kọ Tó Kù Lórí Ìkànnì