ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 134
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Sáàmù

      • Wọ́n ń yin Ọlọ́run ní òròòru

        • “Ẹ gbé ọwọ́ yín sókè nínú ìjẹ́mímọ́” (2)

Sáàmù 134:1

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ifi 19:5
  • +1Kr 9:33; 23:27, 30; Lk 2:37; Ifi 7:15

Sáàmù 134:2

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Tàbí kó jẹ́, “ní ibi mímọ́.”

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 28:2; 141:2

Àwọn míì

Sm 134:1Ifi 19:5
Sm 134:11Kr 9:33; 23:27, 30; Lk 2:37; Ifi 7:15
Sm 134:2Sm 28:2; 141:2
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • 1
  • 2
  • 3
Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
Sáàmù 134:1-3

Sáàmù

Orin Ìgòkè.

134 Ẹ yin Jèhófà,

Gbogbo ẹ̀yin ìránṣẹ́ Jèhófà,+

Ẹ̀yin tó ń ṣiṣẹ́ nínú ilé Jèhófà ní òròòru.+

2 Ẹ gbé ọwọ́ yín sókè+ nínú ìjẹ́mímọ́,*

Kí ẹ sì yin Jèhófà.

3 Kí Jèhófà, Aṣẹ̀dá ọ̀run àti ayé,

Bù kún ọ láti Síónì.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́