ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sn orin 76
  • Jèhófà, Ọlọ́run Àlàáfíà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Jèhófà, Ọlọ́run Àlàáfíà
  • Kọrin sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà, Ọlọ́run Àlàáfíà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Ẹ Jẹ Ki “Alaafia Ọlọrun” Maa Daabobo Ọkan-aya Yin
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991
  • Àlàáfíà​—Báwo Lo Ṣe Lè Ní In?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018
  • Ǹjẹ́ O Lè Ní Àlàáfíà Nínú Ayé Oníwàhálà Yìí?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà
sn orin 76

Orin 76

Jèhófà, Ọlọ́run Àlàáfíà

Bíi Ti Orí Ìwé

(Fílípì 4:9)

1. Jèhófà Ọlọ́run

Àlàáfíà àti ìfẹ́.

Fún wa lálàáfíà, ìtura,

Késo rere lè pọ̀ síi.

A ńfẹ́ ìmọ̀ràn rẹ;

Ọmọ rẹ lo fi rà wá.

Jọ̀wọ́ fún wa lálàáfíà rẹ

Tó ta gbogbo èrò yọ.

2. Ayé ńwá àlàáfíà.

Bẹ́ẹ̀ ni wọ́n ńfa wàhálà.

Ṣùgbọ́n òjò àlàáfíà ńrọ̀

Sórí àwọn èèyàn rẹ.

Báa ṣe ńmọ ìfẹ́ rẹ

Táa sì ńmú ẹ̀jẹ́ wa ṣẹ,

Jọ̀wọ́ fìbùkún síṣẹ́ wa,

Ká lẹ́mìí àlàáfíà síi.

3. Ẹ̀mí ńlà wá lójú

B’Ọ́rọ̀ rẹ ti ńtànmọ́lẹ̀.

Wọ́n ńdáàbò bò wá, wọ́n ńtọ́ wa

Nínú òkùnkùn ayé.

Kí ìrì àlàáfíà

Máa tu ọkàn wa lára,

Kí’wọ lè mú kí ọkàn wa

Balẹ̀, ká wà láìléwu.

(Tún wo Sm. 4:8; Fílí. 4:6, 7; 1 Tẹs. 5:23.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́