ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 72
  • À Ń Kéde Òtítọ́ Ìjọba Náà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • À Ń Kéde Òtítọ́ Ìjọba Náà
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Sísọ Òtítọ́ Ìjọba Ọlọ́run Di Mímọ̀
    Kọrin sí Jèhófà
  • “Láti Ilé dé Ilé”
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Bá A Ṣe Lè Ṣe Ọ̀nà Wa Ní Rere
    Kọrin sí Jèhófà
  • Ìgbésí Ayé Àwọn Aṣáájú-Ọ̀nà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 72

ORIN 72

À Ń Kéde Òtítọ́ Ìjọba Náà

Bíi Ti Orí Ìwé

(Ìṣe 20:20, 21)

  1. 1. Ìgbà kan wà tí a kò mọ

    Ọ̀nà tó yẹ kí a máa rìn.

    Jèhófà tan ìmọ́lẹ̀

    Òótọ́ Ìjọba rẹ̀ fún wa.

    A wá ríi pé Jèhófà fẹ́

    Ká kọ́wọ́ ti Ìjọba rẹ̀.

    Ká kéde rẹ̀ fáráyé,

    Ká sì tún gbórúkọ mímọ́ rẹ̀ ga.

    À ńwàásù fún gbogbo èèyàn

    Nílé délé, lójú ọ̀nà.

    À ńkọ́ wọn ní ẹ̀kọ́ òótọ́

    Tó ńsọni di òmìnira.

    À ńsapá ní gbogbo ayé

    Káwọn tó ńsin Jáà lè pọ̀ síi.

    Ká máa ṣiṣẹ́ níṣọ̀kan

    Títí Jèhófà yóò sọ pé ó tó.

(Tún wo Jóṣ. 9:9; Àìsá. 24:15; Jòh. 8:​12, 32.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́