ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • mwb18 October ojú ìwé 6
  • “Ẹ Kì Í Ṣe Apá Kan Ayé”

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • “Ẹ Kì Í Ṣe Apá Kan Ayé”
  • Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹ ní Ìgboyà Dáradára!
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993
  • Jòhánù 16:33—“Mo Ti Ṣẹgun Aiye”
    Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì
  • “Jẹ́ Onígboyà . . . Kí O sì Gbé Ìgbésẹ̀”
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017
  • “Wò Ó! Kìnnìún Tí Ó Jẹ́ ti Ẹ̀yà Júdà”
    “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
Àwọn Míì
Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018
mwb18 October ojú ìwé 6
Jésù ń bá àwọn àpọ́sítélì rẹ̀ sọ̀rọ̀

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN | JÒHÁNÙ 15-17

“Ẹ Kì Í Ṣe Apá Kan Ayé”

15:19, 21; 16:33

  • Jésù ṣẹ́gun ayé nítorí pé kò fara wé ayé lọ́nàkọnà

  • Àwọn ọmọlẹ́yìn Jésù nílò ìgboyà kí wọ́n má bàa jẹ́ kí àwọn èèyàn tó wà nínú ayé yìí sọ wọ́n di bí wọ́n ṣe dà

  • Jésù ṣẹ́gun ayé, táwa náà bá ń ronú lórí àpẹẹrẹ tí Jésù fi lélẹ̀ fún wa, a máa ní ìgboyà tí àwa náà nílò láti lè ṣẹ́gun ayé

Àwọn nǹkan wo ló ṣeé ṣe kó yọjú tó máa dán mi wò bóyá lóòótọ́ ni mi ò jẹ́ apá kan ayé?

Irú àwọn fíìmù, orin, ìròyìn àti eré ìdárayá wo ló máa sọ mi di apá kan ayé yìí?

Ọ̀dọ́kùnrin Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan ò kọ àsíá orílẹ̀-èdè; arákùnrin kan ò gba iṣẹ́ kan tí wọ́n fẹ́ fún un; arákùnrin kan ń wàásù fún àwọn ẹgbẹ́ rẹ̀; arábìnrin kan àti ọkọ rẹ̀ ń bá dókítà sọ̀rọ̀
    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́