Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì APÁ 1APÁ 2APÁ 3APÁ 4BÍBÉLÌ KÍKÀ Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé Sí Bó O Ṣe Lè Jàǹfààní Púpọ̀ Látinú Ẹ̀kọ́ Bíbélì Yìí Apá 1 Ẹ̀KỌ́ Ẹ̀KỌ́ 01 Ṣé Bíbélì Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́? Ẹ̀KỌ́ 02 Bíbélì Sọ Pé Ọ̀la Ń Bọ̀ Wá Dáa Ẹ̀KỌ́ 03 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Gbára Lé Bíbélì? Ẹ̀KỌ́ 04 Ta Ni Ọlọ́run? Ẹ̀KỌ́ 05 Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run Ni Bíbélì Ti Wá Ẹ̀KỌ́ 06 Ṣé Ayé àti Ọ̀run Ní Ìbẹ̀rẹ̀? Ẹ̀KỌ́ 07 Irú Ẹni Wo Ni Jèhófà? Ẹ̀KỌ́ 08 Bó O Ṣe Lè Di Ọ̀rẹ́ Jèhófà Ẹ̀KỌ́ 09 Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Ẹ̀KỌ́ 10 Àǹfààní Tó O Máa Rí Ní Ìpàdé Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Ẹ̀KỌ́ 11 Bó O Ṣe Lè Jàǹfààní Púpọ̀ Látinú Bíbélì Ẹ̀KỌ́ 12 Ohun Tó O Lè Ṣe Láti Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Nìṣó Ohun Tó O Kọ́ Ní Apá 1 OHUN TÁ A TỌ́KA SÍ Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 1