ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́

g05 2/8 ojú ìwé 26-28 Kí Ni Kí N Ṣe Bí Àwọn Míì Bá Fọ̀rọ̀ Wọn Lọ̀ Mí?

  • Ṣé Kí N Sọ fún Ẹnì Kan Pé Mo Níṣòro Ìsoríkọ́?
    Jí!—2000
  • Kí Ló Yẹ Kí N Ṣe Bí Ọ̀rẹ́ Kan Bá Wọ Gàù?
    Jí!—1996
  • Ìwọ Ha Ń Bẹ̀rù Láti Gbẹ́kẹ̀ Lé Àwọn Ẹlòmíràn Bí?
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997
  • Ohun Tó O Lè Ṣe Tí Àìsàn Bá Dé Láìròtẹ́lẹ̀
    Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò
  • Kí Ni Mo Lè Ṣe Tí Ayé Bá Sú Mi?
    Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé
  • Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Òbí Ń Béèrè
    Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní
  • Ṣé Ẹni Tó Yẹ Kí N Fẹ́ Nìyí?
    Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì
  • Bí Kò Bá Nífẹ̀ẹ́ Mi Bí Mo Ṣe Nífẹ̀ẹ́ Rẹ̀ Ńkọ́?
    Jí!—1998
  • Ṣé Kí N Bo Àṣírí Ọ̀rẹ́ Mi?
    Jí!—2009
  • Bí Àwọn Ọ̀dọ́ Ṣe Lè Rí Ìrànlọ́wọ́
    Jí!—2009
Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́