Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g 10/12 ojú ìwé 24-25 Ṣé Dandan Ni Kó O Lọ sí Ibi Ìjọsìn Kó O Tó Gbàdúrà sí Ọlọ́run? Ẹ Má Ṣe Dẹ́kun Pípàdé Pọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Ǹjẹ́ Ó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Lọ Sáwọn Ìpàdé Ìjọ? Jí!—2001 Bí O Ṣe Lè Súnmọ́ Ọlọrun Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun 5 Ibo La Ti Máa Gbàdúrà, Ìgbà Wo La sì Máa Gbà Á? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ṣé Ó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Lọ Jọ́sìn ní Ojúbọ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2016 Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Jésù Kọ́ Wa Bí A Ó Ṣe Máa Gbàdúrà Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà O Ha Níláti Gbàdúrà sí Jesu Bí? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́ Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa?