Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ g17 No. 4 ojú ìwé 10-11 Nígbà Tí Àwọn Ọmọ Bá Ti Kúrò Nílé Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìgbéyàwó? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ohun Táwọn Tọkọtaya Àgbàlagbà Lè Máa Ṣe Tí Wọn Ò Fi Ní Kọra Wọn Sílẹ̀ Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé Ẹ̀yin Òbí, Ẹ Kọ́ Àwọn Ọmọ Yín Kí Wọ́n Lè Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 “Ẹ Jẹ́ Kí Ìgbéyàwó Ní Ọlá” ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Bí Ìgbéyàwó Ṣe Lè Kẹ́sẹ Járí Jí!—2008 Ó Ṣeé Ṣe Kí Ìgbéyàwó Yín Má Forí Ṣánpọ́n O! Jí!—2001 Tí Èrò Yín Ò Bá Jọra Ìrànlọ́wọ́ fún Ìdílé Bó O Ṣe Lè Mọyì Ẹnì Kejì Rẹ Jí!—2017 1 Jẹ́ Olóòótọ́ Jí!—2018 Ẹ̀yin Òbí, Ẹ Ran Àwọn Ọmọ Yín Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022