Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ dp orí 2 ojú ìwé 12-29 Dáníẹ́lì—Ìwé tí Ó Dojú kọ Àyẹ̀wò Fínnífínní Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Dáníẹ́lì? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìwé Dáníẹ́lì àti Ìwọ Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Dáníẹ́lì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Jèhófà Ṣèlérí Èrè Àgbàyanu fún Dáníẹ́lì Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì Máa Fiyè Sí Ọ̀rọ̀ Àsọtẹ́lẹ̀ Ọlọ́run Fún Ọjọ́ Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ońṣẹ́ kan Láti Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run fún un Lókun Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì A Dàn Wọn Wò—Ṣùgbọ́n Wọ́n Jẹ́ Olóòótọ́ Sí Jèhófà! Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì Dáníẹ́lì Fi Ìdúró Gbọn-in Ṣiṣẹ́ Sin Ọlọ́run Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 Ǹjẹ́ Ọlọ́run Bìkítà Nípa Rẹ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 A Gbà Á Sílẹ̀ Lẹ́nu Àwọn Kìnnìún! Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì