Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ cl orí 1 ojú ìwé 7-15 “Wò Ó! Ọlọ́run Wa Nìyí!” Ọlọ́run Ní Orúkọ Kan Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Mọ Àwọn Ọ̀nà Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Máa Gbé Orúkọ Ńlá Jèhófà Ga Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Ta Ni Ọlọrun Tòótọ́ Náà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Bí Ohun Tí Mósè Gbélé Ayé Ṣe Ṣe Kàn Ọ́ Jí!—2004 Kí Ni Orúkọ Ọlọ́run? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2019 Bawo ni Jesu Kristi Ṣe Jẹ́ Wolii kan bii Mose? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991 Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Mósè Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Kí Ni Òtítọ́ Nípa Irú Ẹni Tí Ọlọ́run Jẹ́? Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ṣé Ó Dá Ẹ Lójú Pé O Mọ Jèhófà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019