Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ wt orí 14 ojú ìwé 128-135 Báwo Ni Jèhófà Ṣe Ń Darí Ètò Rẹ̀? Wà Láìséwu Gẹ́gẹ́ Bí Apá Kan Ètò Àjọ Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Jẹ́ Adúróṣinṣin Sí Kristi Àti Sí Ẹrú Rẹ̀ Olóòótọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 “Ẹ Máa Rántí Àwọn Tó Ń Mú Ipò Iwájú Láàárín Yín” A Ṣètò Wa Láti Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Kí a Gbé Ìjọ Ró Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ta Ló Ń Darí Àwa Èèyàn Ọlọ́run Lónìí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Olùṣòtítọ́ Ìríjú náà àti Ìgbìmọ̀ Olùdarí Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Ta Ni “Ẹrú Olóòótọ́ àti Olóye”? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì