Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bh orí 2 ojú ìwé 18-26 Bíbélì—Ìwé Kan Tó Wá Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run Ni Bíbélì Ti Wá Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Ìwé Náà Tí Ó Ṣí Ìmọ̀ Ọlọrun Payá Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Ìwé Àsọtẹ́lẹ̀ Ìwé kan tí ó Wà fún Gbogbo Ènìyàn Òtítọ́ Ni Ọ̀rọ̀ Inú Bíbélì, Ó sì Ṣeé Gbára Lé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2020 Jèhófà—“Ọlọ́run Òdodo àti Olùgbàlà” Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kejì Ìwé Kan Tí Ó Wá Láti Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Jèhófà Tẹ́ Ìlú Agbéraga Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kìíní Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Gbára Lé Bíbélì? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Gbára Lé Bíbélì? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìbẹ̀rẹ̀ Ẹ̀kọ́ Bíbélì