Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bt orí 28 ojú ìwé 218-223 “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé” Ìṣe 1:8—“Ẹ̀yin Yóò Gba Agbára” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì “Ọ̀rọ̀ Jèhófà Ń Bá A Lọ Ní Gbígbilẹ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 A Ṣe Inúnibíni Sí Wọn Nítorí Wọ́n Jẹ́ Olódodo Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2003 “Ẹ Lọ, Kí Ẹ Máa Sọ Àwọn Èèyàn . . . Di Ọmọ Ẹ̀yìn” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Ẹ̀rí Fún Gbogbo Àwọn Orílẹ̀-èdè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Ẹ̀mí Ọlọ́run Darí Àwọn Kristẹni ní Ọ̀rúndún Kìíní ó Sì Ń Darí Àwa Náà Lónìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Kọ́ Bó O Ṣe Lè Máa Ṣọ́nà Látinú Àpẹẹrẹ Àwọn Àpọ́sítélì Jésù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 Lẹ́tà Látọ̀dọ̀ Ìgbìmọ̀ Olùdarí “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Ẹ Ó sì Jẹ́ Ẹlẹ́rìí Mi” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014