Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy ojú ìwé 156-157 Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Pa Dà Ṣe ní Jùdíà Kí Jésù Tó Bẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Rẹ̀ Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ìbẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Jésù Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tó Ta Yọ Tí Jésù Ṣe ní Gálílì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Ṣe Kẹ́yìn Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Tí Jésù Pa Dà Ṣe ní Ìlà Oòrùn Jọ́dánì Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ẹ Jẹ́ Òṣìṣẹ́ Tí Ń fi Tayọ̀tayọ̀ Kórè! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ẹ Máa Bá Iṣẹ́ Ìkórè Náà Lọ Ní Rabidun! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Àwọn Pápá Ti Funfun fún Kíkórè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2010 Máa Kó Ipa Tó Jọjú Nínú Ìkórè Tẹ̀mí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Nílé Ìwé Àtàwọn Ibòmíì Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kìíní