Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ od orí 3 ojú ìwé 17-23 “Ẹ Máa Rántí Àwọn Tó Ń Mú Ipò Iwájú Láàárín Yín” “Ní Ti Tòótọ́, Ta Ni Ẹrú Olóòótọ́ Àti Olóye?” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Wọ́n “Ń Tọ Ọ̀dọ́ Àgùntàn Náà Lẹ́yìn Ṣáá” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 “Ẹrú” Tí ó Jẹ́ Olóòótọ́ Àti Olóye Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Olùṣòtítọ́ Ìríjú náà àti Ìgbìmọ̀ Olùdarí Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009 Jẹ́ Adúróṣinṣin Sí Kristi Àti Sí Ẹrú Rẹ̀ Olóòótọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ta Ni Ẹrú Olóòótọ́ àti Olóye? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Ta Ni “Ẹrú Olóòótọ́ àti Olóye”? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ta Ló Ń Darí Àwa Èèyàn Ọlọ́run Lónìí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Awọn Igbokegbodo Ti A Mú Gbooro Sii Nigba Wíwàníhìn-ín Kristi Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 ‘Ẹrú Olóòótọ́’ Náà Yege Nígbà Àbẹ̀wò! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004