Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ bhs orí 11 ojú ìwé 116-123 Kí Nìdí Tí Ìyà Fi Pọ̀ Láyé? Kí Nìdí Tí Nǹkan Burúkú Fi Ń Ṣẹlẹ̀ Tá A sì Ń Jìyà? Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Èéṣe Tí Ọlọrun Fi Fàyègba Ìjìyà? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn Tó Fi Dá Ilẹ̀ Ayé? Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Kí Ni Ọlọ́run Ní Lọ́kàn fún Aráyé? Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Fàyè Gba Ìwà Ibi àti Ìyà? Ìròyìn Ayọ̀ Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run! Ìdí Tí Ìwà Ibi Ṣì Fi Wà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Àwọn Olùṣàkóso Ní Ilẹ̀-Àkóso Ẹ̀mí Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Fàyè Gba Ìwà Ibi àti Ìjìyà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ta Ló Fà Á? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2018 Ìjìyà Ẹ̀dá Ènìyàn—Èéṣe Tí Ọlọrun Fi Fàyègbà Á? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994