Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ rr orí 14 ojú ìwé 140-159 “Òfin Tẹ́ńpìlì Náà Nìyí” “Ṣàlàyé Bí Tẹ́ńpìlì Náà Ṣe Rí” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Fi Ọkàn-àyà Rẹ Sí” Tẹ́ńpìlì Ọlọ́run! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 “Tẹ́ńpìlì Náà” Àti “Ìjòyè Náà” Lónìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé Ìsíkíẹ́lì—Apá Kejì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ẹ̀kọ́ Tá A Rí Kọ́ Nínú Ìran Tẹ́ńpìlì Tí Ìsíkíẹ́lì Rí Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! ‘Gbogbo Ohun Tó Wà Níbi tí Omi Náà Ṣàn Dé Yóò Máa Wà Láàyè’ Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Ìbùkún Jèhófà Lórí “Ilẹ̀” Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 ‘Wo Iṣẹ́ Ibi Tó Ń Ríni Lára Tí Wọ́n Ń Ṣe’ Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Sàmì sí Iwájú Orí” Wọn Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Orúkọ Ìlú Náà Yóò Máa Jẹ́ Jèhófà Wà Níbẹ̀” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò!