Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w00 6/1 ojú ìwé 9-14 Jẹ́ Kí “Ìrètí Ìgbàlà” Wà Lọ́kàn Rẹ Digbí! Kí Ni Ìgbàlà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìgbàlà Ohun Tí Ó Túmọ̀ Sí Gan-An Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ọjọ́ Ìgbàlà Nìyí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1998 Ṣe Ìpolongo ní Gbangba fún Ìgbàlà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ṣáwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Gbà Gbọ́ Pé Àwọn Nìkan Làwọn Máa Nígbàlà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ṣé Bíbélì Kọ́ni Pé ‘Téèyàn Bá Ti Rígbàlà Lẹ́ẹ̀kan, Ó Ti Rígbàlà Títí Ayé Nìyẹn’? Ohun Tí Bíbélì Sọ “Ìgbàgbọ́ Nínú Jésù”—Ṣé Téèyàn Bá Ti Gba Jésù Gbọ́ Ti Tó Láti Rí Ìgbàlà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ǹjẹ́ Ìrètí Kankan Tiẹ̀ Wà Pé A Ó Gbà Wá Là? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001