Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w01 4/1 ojú ìwé 9-14 “Ọ̀rọ̀ Jèhófà Ń Bá A Lọ Ní Gbígbilẹ̀” “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” Ìsìn Kristẹni Tòótọ́ Ti Borí! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ẹ̀mí Ọlọ́run Darí Àwọn Kristẹni ní Ọ̀rúndún Kìíní ó Sì Ń Darí Àwa Náà Lónìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 ‘Ni Orukọ Ẹmi Mímọ́’ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 Báwo Lẹ̀mí Ọlọ́run Ṣe Ń Ṣiṣẹ́ Lónìí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ìṣe 1:8—“Ẹ̀yin Yóò Gba Agbára” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Kí Gbogbo Ènìyàn Máa Kéde Ògo Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 “Ẹ̀rí Fún Gbogbo Àwọn Orílẹ̀-èdè” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Bí Ẹ̀mí Ọlọrun Ṣe Lè Nípalórí Rẹ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1991