Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w03 2/1 ojú ìwé 18-23 ‘Ẹ Máa So Eso Púpọ̀’ Jèhófà Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Tó Ń “So Èso Pẹ̀lú Ìfaradà” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Ẹ Máa Bá A Lọ ní “Síso Èso Púpọ̀” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2007 Béèyàn Ṣe Lè Dà Bí Ẹ̀ka Tó Ń So Èso, Kó sì Di Ọ̀rẹ́ Jésù Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Máa Rí Ohun Rere Nínú Iṣẹ́ Àṣekára Rẹ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2012 Kí Nìdí Tá A Fi Ń “Bá A Nìṣó ní Síso Èso Púpọ̀”? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Àwọn Àǹfààní Tó Wà Nínú Nínífẹ̀ẹ́ Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Mimura Awọn Apọsiteli Silẹ fun Igberalọ Rẹ̀ Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Ǹjẹ́ o Wà Lára Àwọn Tí Ọlọ́run Nífẹ̀ẹ́? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002