Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w03 12/1 ojú ìwé 9-14 “Máa Ní Inú Dídùn Kíkọyọyọ Nínú Jèhófà” Sáàmù 37:4—“Jẹ́ Kí Inú Rẹ Máa Dùn Ninu OLUWA” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Gbẹ́kẹ̀ Lé Jèhófà, Kí O sì Máa Ṣe Rere Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2016) Ǹjẹ́ O Ní Inú Dídùn Sí “Òfin Jèhófà”? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ìsìn Tòótọ́ Lè Ṣe Ọ́ Láǹfààní Títí Láé! Ọ̀nà Tó Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun—Ṣé O Ti Rí I? Ìṣọ̀kan Ìjọsìn ní Àkókò Wa—Kí Ló Túmọ̀ Sí? Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Ẹ Jẹ́ Ká Jọ Gbé Orúkọ Jèhófà Ga Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Ní Ìgbẹ́kẹ̀lé Pé Jehofa Yóò Mú Ète Rẹ̀ Ṣẹ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Ìgbọ́kànlé Kíkún Nínú Jèhófà Ń Mú Ká Ní Ìgboyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ìjọba Kan Tí Yóò Rọ̀ Mọ́ Àwọn Ìlànà Ọlọ́run Jí!—2003 Jehofa, Olùṣe Awọn Ohun Àgbàyanu-ńlá Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992