Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w09 2/1 ojú ìwé 16-17 Nípa Àwọn Àdúrà Tí Ọlọ́run Ń Gbọ́ Àǹfààní Pàtàkì Ni Àdúrà Jẹ́ Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Sísún Mọ́ Ọlọrun Nínú Àdúrà Kí Ni Ọlọ́run Ń Béèrè Lọ́wọ́ Wa? Máa Gbàdúrà Kó O Lè Túbọ̀ Sún Mọ́ Ọlọ́run Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Sún Mọ́ Ọlọ́run Nípasẹ̀ Àdúrà Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ṣé Jésù Ló Yẹ Ká Máa Gbàdúrà Sí? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 O Ha Níláti Gbàdúrà sí Jesu Bí? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Bó O Ṣe Lè Gbàdúrà Kí Ọlọ́run Sì Gbọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2021 Ṣé Àdúrà Olúwa Ni Àdúrà Tó Dáa Jù Láti Gbà? Ohun Tí Bíbélì Sọ Mọyì Àǹfààní Tó O Ní Láti Máa Gbàdúrà sí Ọlọ́run Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 3 Báwo Ló Ṣe Yẹ Ká Máa Gbàdúrà? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010